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TAARIFA KWA UMMA 

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA 
 

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuuarifu umma kwamba imepokea maombi ya hamisho la hisa unaohusisha mabadiliko 
ya wenye hisa wakuu kutoka kwa mtoa huduma aitwaye Aptus Solutions Ltd. 

Maelezo ya mwombaji ni kama ifuatavyo:- 

Na. 
JINA LA 

ANAYEHAMISHA 
HISA 

JINA LA MWENYE HISA 
WA AWALI NA URAIA 

WAKE 
HISA % AINA YA LESENI 

JINA LA MWENYE HISA 
ANAYEPENDEKEZWA NA URAIA 

WAKE 
HISA % 

1. 
Aptus Solutions 

Limited 

Kazim Murtaza Rashid 

(Mtanzania) 
15 

i. Leseni ya Kitaifa ya 

Mifumo Tumizi, 

ii. Leseni ya Kimkoa ya 

Huduma za Mtandao 

wa Mawasiliano, na 

iii. Leseni ya Kimkoa ya 

Mindombinu ya 

Mawasiliano 

Axian Telecom Fibre Ltd (Mmauritius) 99.97 
Muhammad Ridha Murtaza 

Rashid (Mtanzania) 
15 

Alireza Iqbal Damji 

(Mtanzania 
15 

Ashik Yusuf Shariff (Mtanzania) 

 
0.03 

Murtaza Sherali Rashid 

(Mtanzania) 
15 

Hisa ambazo 

hazijachukuliwa 
40 

 

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuuarifu umma kwamba imepokea 
maombi ya uhamisho wa hisa unaohusisha mabadiliko ya wenye hisa wakuu kutoka kwa mtoa 
huduma aitwaye Aptus Solutions Limited. 
 
Maelezo ya mwombaji ni kama ifuatavyo:- 

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na 
uhamisho wa hisa kwa mwombaji. Maoni hayo yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) 
tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itaka-
pokuwa inalifanyia kazi ombi hili.   
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