

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA HAMISHO LA LESENI

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi la uhamisho wa leseni kutoka kwa Broadcast Technology Limited kwenda kwa Shammah FM Radio Limited. Taarifa za uhamisho huu ni kama ifuatavyo: -

Na.	JINA LA ANAYEHAMI SHA HISA	JINA LA ANAYEHAMI SHIWA HISA	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	Broadcast Technology Limited	Shammah FM Radio Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji ya Redio	Lucas Kulwa Masanja - Mtanzania	95
				Rukia Gabriel Mwamasangula - Mtanzania	5

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na uhamisho wa leseni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa Anwani iliyopo hapa chini.

Imetolewa Tarehe **17 Februari, 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.

Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 **Nukushi:** +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, **Tovuti:** www.tcra.go.tz