

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

OMBI LA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	Omega Ministries Church of All Nations	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Wajumbe wa Bodi ya Wadhamini wa Omega Ministries Church of All Nations ni:-	100
			[i] Samwel Samson Rolinga - Mtanzania	
			[ii] Blanding S. J Nyoni - Mtanzania	
			[iii] Clement Esau Mwinuka - Mtanzania	
			[iv] Doroth Salome Mbepo - Mtanzania	
			[v] Michael John Michael - Mtanzania	
2.	Useful Networks Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	Huzefa Hatimali Waliji - Mtanzania	90
			Ammar Hatimali Valiji - Mtanzania	10
3.	MIANET LIMITED	Leseni ya Kimkoa ya Mifumo Tumizi	Venance Edson Bilintyo - Mtanzania	70
			Kevin Zilimu Mwijage - Mtanzania	30

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi Maombi haya.

Imetolewa tarehe **02 Januari 2026**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU