

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA HAMISHO LA LESENI

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi la uhamisho wa leseni kutoka kwa Saumu Sakala Company Limited kwenda kwa Radio Kicheko Live Limited. Taarifa za uhamisho huu ni kama ifuatavyo: -

NA.	JINA LA ANAYEHAMISHA LESENI	JINA LA ANAYEHAMISHIWA LESENI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA WA ANAYEHAMISHIWA LESENI	HISA %
1.	Saumu Sakala Company Limited	Radio Kicheko Live Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji ya Redio	Heavenlight Kavishe (Mtanzania)	75
				Phlaviana Kavishe (Mtanzania)	25

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na uhamisho wa leseni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inalifanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dq@tcra.go.tz

Imetolewa tarehe **04 Machi, 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 **Nukushi:** +255 22 2412009-10
Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dq@tcra.go.tz, **Tovuti:** www.tcra.go.tz