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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA KUPIGIWA KURA KWA MIRADI YA TEHAMA

ILIYOCHAGULIWA KUSHINDANISHWA KWENYE TUZO ZA WSIS 2024

Shirika la Mawasiliano Duniani (ITU) kwa kushirikiana na Mkutano wa Dunia wa Jumuiya ya Habari (WSIS) na
waratibu wake wameandaa mkutano wa kilele wa WSIS kwa mwaka 2024. WSIS ni mfululizo wa mikutano
inayofadhiliwa na Umoja wa Mataifa, ikiwa na lengo la kujadiliana kuhusu fursa na changamoto zinazoletwa na
Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (TEHAMA) katika karne hii ya sasa.

Kwa kurejelea Taarifa kwa Ummailiyotolewa tarehe 29 Novemba 2023, Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kama
mwanachama wa ITU inashiriki katika Tuzo za WSIS 2024 na Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) kama
mratibu inawashukuru wadau wote waliowasilisha miradi yao. Aidha TCRA inayo furaha kuujulisha umma na
wadau wa WSIS kuwa miradi mitano (5) kutoka Tanzania imechaguliwa kwa hatua ya kupigiwa kura. Hii ni hatua
muhimu inayoonyesha mchango wa Tanzania katika kutumia TEHAMA kwa maendeleo chanya. Siku ya mwisho
ya kupiga kura ni Machi 31, 2024.

Orodha ya miradi iliyochanguliwa kutoka Tanzania kwa Tuzo za WSIS 2024

S/N Jinala Mradi Taasisi

1 Mradi wa CSA - Kituo cha Huduma Jumuishi Shirika la Tech & Media Convergency (TMC)
2 Mradi wa Ujenzi wa Minara ya Simu Zanzibar Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote (UCSAF)
3 Mradi wa Ushirikishwaji wa Kidijitali Tanzania Shirika la Organisation for Digital Africa

4 Shindano la Cyber Champions Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA)

5 Mradi wa Matumizi ya ufuatiliaji wa kielektroniki Wizara ya Afya

kwa ajili ya kurahisisha ugunduzi wa mapema

TCRA inawahimiza Umma kwa ujumla na zikiwemo taasisi za Serikali, sekta binafsi, taasisi za kimataifa
na kikanda, asasi za kiraia na wanataaluma kupigia kura miradi hii kabla au kufikia Machi 31, 2024 ili
kuipa nafasi miradi ya Tanzania kushinda tuzo hizi za muhimu.

Taratibu za Kupiga Kura: kupiga Kura tumia kiunganishi hiki
https://www.itu.int/net4/wsis/stocktaking/Prizes/Prizes/ kujisajili kwenye Jukwaa la WSIS chini ya Tuzo za WSIS
2024 kisha kufuata maelekezo na kupiga kura.

Tafadhali Kumbuka masharti ya fuatayo: Kila mwanachama anaweza kupiga kura/kuunga mkono mradi
mmoja tu katika kila kategoria/mstari wa hatua, na pia, Taasisi haziruhusiwi kupiga kura/kuunga mkono mradi

wao wenyewe. Ukomo wa kupiga kura ni tarehe 31 Machi 2024.

Imetolewa tarehe 20 Machi, 2024. / )
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