
KITENGO CHA USIMAMIZI 
WA MANUNUZI 

MKUU

KITENGO CHA HUDUMA ZA 
SHERIA ZA TAASISI

MKURUGENZI

KITENGO CHA MAWASILIANO 
NA MAHUSIANO KWA UMMA 

MKUU

KITENGO CHA KUDHIBITI VIASHIRIA HATARISHI 
NA USIMAMIZI WA UBORA WA HUDUMA

MKUU

IDARA YA LESENI 
NA UTEKELEZAJI 

MKURUGENZI

IDARA YA MASUALA 
YA KISEKTA 

MKURUGENZI

IDARA YA TEHAMA

MKURUGENZI

IDARA YA HUDUMA
ZA TAASISI 

MKURUGENZI

SEHEMU YA LESENI 

MENEJA

SEHEMU YA USIMAMIZI 
WA MAWASILIANO YA 

SIMU NA INTANETI

MENEJA

SEHEMU YA URATIBU 
WA USALAMA MTANDAONI

MENEJA

SEHEMU YA UTUMISHI 
NA UTAWALA 

MENEJA

SEHEMU YA UFUATILIAJI 
NA UTEKELEZAJI 

MENEJA

SEHEMU YA HUDUMA ZA POSTA

MENEJA

SEHEMU YA USIMAMIZI
 WA MASAFA

MENEJA

SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA 

MENEJA

SEHEMU YA MASUALA 
YA WATEJA 

MENEJA

SEHEMU YA HUDUMA 
ZA UTANGAZAJI

MENEJA

SEHEMU YA USIMAMIZI 
RASILIMALI ZA MAWASILIANO 

NA TEKNOLOJIA

MENEJA

SEHEMU YA MIPANGO, 
UFWATILIAJI NA TATHMINI

MENEJA

OFISI YA ZANZIBAR 
NA OFISI ZA KANDA

MENEJA

SEHEMU YA TATHMINI 
NA TAFITI ZA SEKTA

MENEJA

SEHEMU YA HUDUMA ZA TEHAMA

MENEJA

KITENGO CHA 
UKAGUZI WA NDANI 

MKUU

BODI YA WAKURUGENZI 

MKURUGENZI MKUU 
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